Cung cấp lịch thi đấu bóng đá hôm nay 21/7/2023, với vòng bảng World Cup nữ 2023 và các giải đấu tại châu Âu, châu Á và châu Mỹ đêm nay, rạng sáng mai.
NGÀY GIỜ |
TRẬN ĐẤU |
TRỰC TIẾP |
WORLD CUP NỮ 2023 – VÒNG BẢNG |
||
21/07 09:30 |
Nigeria 0-0 Canada |
Xem chi tiết |
21/07 12:00 |
Philippines – Thụy Sỹ |
Xem trực tiếp tại đây |
21/07 14:30 |
Tây Ban Nha – Costa Rica |
THQH, VTVcab, TV360 |
VĐQG NGA 2023 – VÒNG 1 |
||
21/07 23:00 |
Dinamo Moscow – Krasnodar |
|
VĐQG ĐAN MẠCH 2023 – VÒNG 1 |
||
22/07 00:00 |
Midtjylland – Hvidovre |
|
VĐQG THỤY ĐIỂN 2023 – VÒNG 16 |
||
22/07 00:00 |
Brommapojkarna – Hammarby |
|
CONCACAF LEAGUE CUP 2023 |
||
22/07 07:00 |
Orlando City – Houston Dynamo |
|
Inter Miami – Cruz Azul |
||
22/07 07:30 |
Austin FC – Mazatlan |
|
22/07 08:00 |
FC Dallas – Charlotte |
|
22/07 09:30 |
Vancouver Whitecaps – Club Leon |
|
VĐQG HÀN QUỐC 2023 – VÒNG 24 |
||
21/07 17:30 |
Pohang Steelers – Jeonbuk Hyundai |
|
Ulsan Hyundai – Jeju Utd |
||
VĐQG TRUNG QUỐC 2023 – VÒNG 18 |
||
21/07 18:35 |
Henan – Nantong Zhiyun |
|
Shanghai Port – Cangzhou Mighty |
||
Tianjin Tigers – Shenzhen |
||
GIAO HỮU CÁC CLB 2023 |
||
21/07 20:00 |
FC Koln – Mallorca |
|
21/07 21:00 |
Besiktas – Strasbourg |
|
21/07 22:00 |
PSG – Le Havre |
|
21/07 22:30 |
Paderborn – Leverkusen |
|
22/07 01:45 |
Osasuna – Sociedad |
|
22/07 02:30 |
Benfica – Celta Vigo |
NGÀY GIỜ |
TRẬN ĐẤU | TRỰC TIẾP |
GIAO HỮU CÁC CLB 2023 | ||
21/07 05:00 | Audax Italiano (N) – Nublense | |
21/07 07:00 | Club Atletico Tigre – Libertad | |
UEFA EUROPA CONFERENCE LEAGUE 2023/24 – VÒNG SƠ LOẠI | ||
20/07 22:00 | Birkirkara 1-2 NK Maribor | |
Europa 2-3 KF Dukagjini | ||
Santa Coloma 2-0 Penybont | ||
20/07 22:30 | Rigas Futbola Skola 4-1 Makedonija Gjorce Petrov | |
Narva Trans 0-3 FC Pyunik | ||
20/07 23:00 | Paide Linnameeskond 0-2 B36 Torshavn | |
FC Milsami 0-1 FK Panevezys | ||
Honka Espoo 0-0 Tobol Kostanay | ||
20/07 23:45 | FCI Levadia Tallinn 1-2 MSK Zilina | |
21/07 00:00 | Dinamo Batumi 1-2 KF Tirana | |
Dinamo Minsk 1-2 FK Zeljeznicar | ||
FC Dila Gori 2-0 DAC Dunajska Streda | ||
Zimbru Chisinau 1-0 SP La Fiorita | ||
21/07 01:00 | Connahs Quay Nomads FC 0-2 KA Akureyri | |
Egnatia Rrogozhine 4-4 FC Ararat-Armenia | ||
Neman Grodno 1-1 Vaduz | ||
SC Gjilani 0-2 Progres Niederkorn | ||
Vikingur Gota 1-1 Inter Club D Escaldes | ||
21/07 01:30 | FK Arsenal Tivat 1-6 Alashkert FC | |
Glentoran FC 1-1 Gzira United | ||
21/07 01:45 | Derry City 1-0 HB Torshavn | |
Dundalk 3-1 FCB Magpies | ||
Haverfordwest County 1-0 FK Shkendija | ||
KF Vllaznia 1-0 Linfield FC | ||
SS Cosmos 1-1 Sutjeska Niksic | ||
St. Patricks Athletic 2-3 F91 Dudelange | ||
21/07 02:00 | Vikingur Reykjavik 1-0 Riga FC | |
Crusaders FC 1-0 Haka | ||
FK Sarajevo 1-1 Torpedo Kutaisi |